Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Gabon dhidi ya Ivory Coast

AFCON · Jtan, 31 Des, 22:00

Updated Sat, Oct 24, 2026 07:07 EAT
AFCON logo AFCON Inasubiri
Gaboni Gaboni logo
2-3
Cote d’Ivoire logo Cote d’Ivoire
Muda Kamili GROUP STAGE - 3 Grand Stade de Marrakech
129%Nyumbani X26%Sare 244%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Gabon dhidi ya Ivory Coast

Chaguo KuuUshindi wa Ivory Coast
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJtan, 31 Des, 22:00
Uhakika44%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Gabon imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ivory Coast ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 29% kwa Gabon nyumbani na 44% kwa Ivory Coast ugenini. Gabon imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.90, huku Ivory Coast ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Gabon ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 3, huku Ivory Coast ikiwa nafasi ya 1 na alama 7 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 29%, sare 26% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ivory Coast kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Ivory Coast

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Gabon29%
Sare26%
Ushindi wa Ivory Coast44%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GabonL L L L WAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Ivory CoastL W L W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini29% / 44%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.70 - 1.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 1Alama 0 dhidi ya alama 7

Sababu ya Utabiri

Gabon imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ivory Coast ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 29% kwa Gabon nyumbani na 44% kwa Ivory Coast ugenini. Gabon imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 1.90, huku Ivory Coast ikifunga 1.80 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Gabon ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 3, huku Ivory Coast ikiwa nafasi ya 1 na alama 7 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 29%, sare 26% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ivory Coast kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Gabon 0 wins, Ivory Coast 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Gabon dhidi ya Ivory Coast

Utabiri wa mechi ya Gabon dhidi ya Ivory Coast ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Ivory Coast kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Gabon una uwezekano wa 29%, sare 26%, na ushindi wa Ivory Coast 44%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe