Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Shepton Mallet dhidi ya Newquay

FA Cup · Jnne, 5 Ago, 21:30

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
Shepton Mallet Shepton Mallet logo
0-2
Newquay logo Newquay
Muda Kamili EXTRA PRELIMINARY ROUND REPLAYS The Playing Fields
124%Nyumbani X31%Sare 245%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Shepton Mallet dhidi ya Newquay

Chaguo KuuUshindi wa Newquay
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJnne, 5 Ago, 21:30
Uhakika45%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Shepton Mallet imeshinda mechi 0 kati ya 2 za mwisho zilizorekodiwa, huku Newquay ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Shepton Mallet nyumbani na 50% kwa Newquay ugenini. Shepton Mallet imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 2.00, huku Newquay ikifunga 1.67 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 24%, sare 31% na ushindi wa ugenini 45%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Newquay kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Newquay

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Shepton Mallet24%
Sare31%
Ushindi wa Newquay45%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 58% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Final score: 0-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Shepton MalletL DAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa NewquayL W DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.67Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Shepton Mallet imeshinda mechi 0 kati ya 2 za mwisho zilizorekodiwa, huku Newquay ikishinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Shepton Mallet nyumbani na 50% kwa Newquay ugenini. Shepton Mallet imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 2.00, huku Newquay ikifunga 1.67 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 24%, sare 31% na ushindi wa ugenini 45%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Newquay kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Shepton Mallet 0 wins, Newquay 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 0-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Shepton Mallet dhidi ya Newquay

Utabiri wa mechi ya Shepton Mallet dhidi ya Newquay ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Newquay kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Shepton Mallet una uwezekano wa 24%, sare 31%, na ushindi wa Newquay 45%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe