Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Mozambique dhidi ya Cameroon

AFCON · Jtan, 31 Des, 22:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 12:37 EAT
AFCON logo AFCON Inasubiri
Msumbiji Msumbiji logo
1-2
Kameruni logo Kameruni
Muda Kamili GROUP STAGE - 3 Stade Adrar
130%Nyumbani X23%Sare 248%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Mozambique dhidi ya Cameroon

Chaguo KuuUshindi wa Cameroon
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJtan, 31 Des, 22:00
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Mozambique imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Cameroon ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Mozambique nyumbani na 50% kwa Cameroon ugenini. Mozambique imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.70, huku Cameroon ikifunga 1.10 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Mozambique ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 3, huku Cameroon ikiwa nafasi ya 2 na alama 7 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 30%, sare 23% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Cameroon kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Cameroon

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Mozambique30%
Sare23%
Ushindi wa Cameroon48%
Over 2.5 Goals Hapana 76% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MozambiqueL L W L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CameroonL W W D WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini33% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 2Alama 3 dhidi ya alama 7

Sababu ya Utabiri

Mozambique imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Cameroon ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 33% kwa Mozambique nyumbani na 50% kwa Cameroon ugenini. Mozambique imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.70, huku Cameroon ikifunga 1.10 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Mozambique ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 3 baada ya mechi 3, huku Cameroon ikiwa nafasi ya 2 na alama 7 baada ya mechi 3. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 30%, sare 23% na ushindi wa ugenini 48%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Cameroon kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Mozambique 0 wins, Cameroon 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Mozambique dhidi ya Cameroon

Utabiri wa mechi ya Mozambique dhidi ya Cameroon ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Cameroon kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Mozambique una uwezekano wa 30%, sare 23%, na ushindi wa Cameroon 48%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe