Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Southend dhidi ya Folkestone Invicta

FA Cup · Jmos, 11 Okt, 17:00

Updated Mon, Oct 26, 2026 00:00 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
Southend Southend logo
4-1
Folkestone Invicta logo Folkestone Invicta
Muda Kamili 3RD ROUND QUALIFYING Roots Hall
140%Nyumbani X26%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Southend dhidi ya Folkestone Invicta

Chaguo KuuUshindi wa Southend
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 11 Okt, 17:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Southend imeshinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho zilizorekodiwa, huku Folkestone Invicta ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Southend nyumbani na 33% kwa Folkestone Invicta ugenini. Southend imefunga wastani wa mabao 1.67 na kuruhusu 1.33, huku Folkestone Invicta ikifunga 2.20 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 26% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Southend kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Southend

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Southend40%
Sare26%
Ushindi wa Folkestone Invicta34%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 5 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 63% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 4-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Final score: 4-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa SouthendL L WAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Folkestone InvictaL L W W WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.67 - 2.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Southend imeshinda mechi 1 kati ya 3 za mwisho zilizorekodiwa, huku Folkestone Invicta ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Southend nyumbani na 33% kwa Folkestone Invicta ugenini. Southend imefunga wastani wa mabao 1.67 na kuruhusu 1.33, huku Folkestone Invicta ikifunga 2.20 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 26% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Southend kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Southend 1 wins, Folkestone Invicta 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 4-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Southend dhidi ya Folkestone Invicta

Utabiri wa mechi ya Southend dhidi ya Folkestone Invicta ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Southend kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Southend una uwezekano wa 40%, sare 26%, na ushindi wa Folkestone Invicta 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe