Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Fulham dhidi ya Middlesbrough

FA Cup · Jmos, 10 Jan, 18:00

Updated Sun, Jul 19, 2026 12:48 EAT
FA Cup logo FA Cup Ushindi
Fulham Fulham logo
3-1
Middlesbrough logo Middlesbrough
Muda Kamili ROUND OF 64 Craven Cottage
148%Nyumbani X25%Sare 227%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Fulham dhidi ya Middlesbrough

Chaguo KuuUshindi wa Fulham
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 10 Jan, 18:00
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Fulham imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 0.90, huku Middlesbrough ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 25% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Fulham kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Fulham

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Fulham48%
Sare25%
Ushindi wa Middlesbrough27%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 4 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Final score: 3-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FulhamW D L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa MiddlesbroughL L D D WAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.70 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Fulham imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 0.90, huku Middlesbrough ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 25% na ushindi wa ugenini 27%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Fulham kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Fulham 1 wins, Middlesbrough 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 3-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Fulham dhidi ya Middlesbrough

Utabiri wa mechi ya Fulham dhidi ya Middlesbrough ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Fulham kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Fulham una uwezekano wa 48%, sare 25%, na ushindi wa Middlesbrough 27%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe