Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Slovakia dhidi ya Germany

World Cup Qualifiers Europe · Alh, 4 Sep, 21:45

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
World Cup Qualifiers Europe logo World Cup Qualifiers Europe Inasubiri
Slovakia Slovakia logo
2-0
Germany logo Germany
Muda Kamili GROUP STAGE - 5 Stadion Tehelne pole
146%Nyumbani X21%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Slovakia dhidi ya Germany

Chaguo KuuUshindi wa Slovakia
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaAlh, 4 Sep, 21:45
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Slovakia imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Germany ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 83% kwa Slovakia nyumbani na 33% kwa Germany ugenini. Slovakia imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.40, huku Germany ikifunga 2.20 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 21% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Slovakia kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Slovakia

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Slovakia46%
Sare21%
Ushindi wa Germany33%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa SlovakiaW D W W LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa GermanyD W L D DAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini83% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.60 - 2.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Slovakia imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Germany ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 83% kwa Slovakia nyumbani na 33% kwa Germany ugenini. Slovakia imefunga wastani wa mabao 1.60 na kuruhusu 1.40, huku Germany ikifunga 2.20 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 21% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Slovakia kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Slovakia 1 wins, Germany 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Slovakia dhidi ya Germany

Utabiri wa mechi ya Slovakia dhidi ya Germany ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Slovakia kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Slovakia una uwezekano wa 46%, sare 21%, na ushindi wa Germany 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe