Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Cyprus dhidi ya Romania

World Cup Qualifiers Europe · Jnne, 9 Sep, 21:45

Updated Thu, Oct 22, 2026 15:07 EAT
World Cup Qualifiers Europe logo World Cup Qualifiers Europe Inasubiri
Cyprus Cyprus logo
2-2
Romania logo Romania
Muda Kamili GROUP STAGE - 6 GSP Stadium
131%Nyumbani X30%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Cyprus dhidi ya Romania

Chaguo KuuUshindi wa Romania
Matokeo Yanayotabiriwa0-2
Muda wa kuanzaJnne, 9 Sep, 21:45
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Cyprus imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Romania ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Cyprus nyumbani na 4% kwa Romania ugenini. Cyprus imefunga wastani wa mabao 1.33 na kuruhusu 1.50, huku Romania ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.29 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.15 kwa Cyprus na 7.63 kwa Romania. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 30% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Romania kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Romania

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-2 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Cyprus31%
Sare30%
Ushindi wa Romania39%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-2 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa CyprusL W D D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa RomaniaL W L W DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.33 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Mwenendo wa Wachezaji7.15 / 7.63Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Cyprus imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Romania ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Cyprus nyumbani na 4% kwa Romania ugenini. Cyprus imefunga wastani wa mabao 1.33 na kuruhusu 1.50, huku Romania ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.29 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.15 kwa Cyprus na 7.63 kwa Romania. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 30% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Romania kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Cyprus 0 wins, Romania 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Cyprus dhidi ya Romania

Utabiri wa mechi ya Cyprus dhidi ya Romania ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Romania kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-2 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Cyprus una uwezekano wa 31%, sare 30%, na ushindi wa Romania 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe