Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Finland dhidi ya Lithuania

World Cup Qualifiers Europe · Alh, 9 Okt, 19:00

Updated Fri, Oct 16, 2026 08:07 EAT
World Cup Qualifiers Europe logo World Cup Qualifiers Europe Inasubiri
Ufini Ufini logo
2-1
Lithuania logo Lithuania
Muda Kamili GROUP STAGE - 7 Helsinki Olympic Stadium
153%Nyumbani X29%Sare 217%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Finland dhidi ya Lithuania

Chaguo KuuUshindi wa Finland
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaAlh, 9 Okt, 19:00
Uhakika53%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Finland imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lithuania ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Finland nyumbani na 4% kwa Lithuania ugenini. Finland imefunga wastani wa mabao 0.83 na kuruhusu 2.00, huku Lithuania ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 29% na ushindi wa ugenini 17%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Finland kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Finland

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Finland53%
Sare29%
Ushindi wa Lithuania17%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 68% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FinlandL L W L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LithuaniaLAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.83 - 1.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Finland imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lithuania ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Finland nyumbani na 4% kwa Lithuania ugenini. Finland imefunga wastani wa mabao 0.83 na kuruhusu 2.00, huku Lithuania ikifunga 1.00 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 29% na ushindi wa ugenini 17%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Finland kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Finland 1 wins, Lithuania 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Finland dhidi ya Lithuania

Utabiri wa mechi ya Finland dhidi ya Lithuania ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Finland kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Finland una uwezekano wa 53%, sare 29%, na ushindi wa Lithuania 17%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe