Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya West Brom dhidi ya Blackburn

Championship · Jmos, 9 Ago, 17:00

Updated Tue, Oct 20, 2026 21:10 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
West Brom West Brom logo
1-0
Blackburn logo Blackburn
Muda Kamili Siku ya Mechi 1 The Hawthorns
142%Nyumbani X24%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 42%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za West Brom dhidi ya Blackburn

Chaguo KuuUshindi wa West Brom
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaJmos, 9 Ago, 17:00
Uhakika42%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

West Brom imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Blackburn ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa West Brom nyumbani na 67% kwa Blackburn ugenini. West Brom imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.33, huku Blackburn ikifunga 1.67 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, West Brom ipo nafasi ya 21 ikiwa na alama 51 baada ya mechi 46, huku Blackburn ikiwa nafasi ya 20 na alama 52 baada ya mechi 46. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.70 kwa West Brom na 6.79 kwa Blackburn. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 24% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa West Brom kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa West Brom

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 42% ★★☆☆☆
Ushindi wa West Brom42%
Sare24%
Ushindi wa Blackburn35%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Ndiyo 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 42% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa West BromL W W W LAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BlackburnL W D W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 67%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.00 - 1.67Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo21 / 20Alama 51 dhidi ya alama 52
Mwenendo wa Wachezaji7.70 / 6.79Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

West Brom imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Blackburn ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa West Brom nyumbani na 67% kwa Blackburn ugenini. West Brom imefunga wastani wa mabao 2.00 na kuruhusu 1.33, huku Blackburn ikifunga 1.67 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, West Brom ipo nafasi ya 21 ikiwa na alama 51 baada ya mechi 46, huku Blackburn ikiwa nafasi ya 20 na alama 52 baada ya mechi 46. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.70 kwa West Brom na 6.79 kwa Blackburn. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 42%, sare 24% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa West Brom kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya West Brom dhidi ya Blackburn

Utabiri wa mechi ya West Brom dhidi ya Blackburn ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa West Brom kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 42%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa West Brom una uwezekano wa 42%, sare 24%, na ushindi wa Blackburn 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe