Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Watford dhidi ya Blackburn

Championship · Jmos, 13 Sep, 17:00

Updated Fri, Oct 16, 2026 03:37 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Watford Watford logo
0-1
Blackburn logo Blackburn
Muda Kamili Siku ya Mechi 5 Vicarage Road
134%Nyumbani X32%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 34%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Watford dhidi ya Blackburn

Chaguo KuuUshindi wa Watford
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaJmos, 13 Sep, 17:00
Uhakika34%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Watford imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Blackburn ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Watford nyumbani na 40% kwa Blackburn ugenini. Watford imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.80, huku Blackburn ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Watford ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 57 baada ya mechi 46, huku Blackburn ikiwa nafasi ya 20 na alama 52 baada ya mechi 46. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 32% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Watford kwa kiwango cha uhakika cha 34%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Watford

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 34% ★★☆☆☆
Ushindi wa Watford34%
Sare32%
Ushindi wa Blackburn34%
Over 2.5 Goals Ndiyo 75% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Ndiyo 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 34% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa WatfordL W L L DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BlackburnW L L D LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo16 / 20Alama 57 dhidi ya alama 52

Sababu ya Utabiri

Watford imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Blackburn ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa Watford nyumbani na 40% kwa Blackburn ugenini. Watford imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.80, huku Blackburn ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Watford ipo nafasi ya 16 ikiwa na alama 57 baada ya mechi 46, huku Blackburn ikiwa nafasi ya 20 na alama 52 baada ya mechi 46. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 34%, sare 32% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Watford kwa kiwango cha uhakika cha 34%.

Watford 0 wins, Blackburn 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Watford dhidi ya Blackburn

Utabiri wa mechi ya Watford dhidi ya Blackburn ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Watford kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 34%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Watford una uwezekano wa 34%, sare 32%, na ushindi wa Blackburn 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe