Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Millwall dhidi ya West Brom

Championship · Jmos, 4 Okt, 17:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 22:11 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Millwall Millwall logo
3-0
West Brom logo West Brom
Muda Kamili Siku ya Mechi 9 The Den
144%Nyumbani X21%Sare 235%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Millwall dhidi ya West Brom

Chaguo KuuUshindi wa Millwall
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJmos, 4 Okt, 17:00
Uhakika44%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Millwall imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku West Brom ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Millwall nyumbani na 50% kwa West Brom ugenini. Millwall imefunga wastani wa mabao 1.17 na kuruhusu 0.50, huku West Brom ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Millwall ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 83 baada ya mechi 46, huku West Brom ikiwa nafasi ya 21 na alama 51 baada ya mechi 46. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.26 kwa Millwall na 7.70 kwa West Brom. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 21% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Millwall kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Millwall

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Millwall44%
Sare21%
Ushindi wa West Brom35%
Over 2.5 Goals Hapana 74% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MillwallW W W D LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa West BromL W W W LAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.17 - 2.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 21Alama 83 dhidi ya alama 51
Mwenendo wa Wachezaji7.26 / 7.70Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Millwall imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku West Brom ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Millwall nyumbani na 50% kwa West Brom ugenini. Millwall imefunga wastani wa mabao 1.17 na kuruhusu 0.50, huku West Brom ikifunga 2.00 na kuruhusu 1.33 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Millwall ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 83 baada ya mechi 46, huku West Brom ikiwa nafasi ya 21 na alama 51 baada ya mechi 46. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.26 kwa Millwall na 7.70 kwa West Brom. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 21% na ushindi wa ugenini 35%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Millwall kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Millwall dhidi ya West Brom

Utabiri wa mechi ya Millwall dhidi ya West Brom ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Millwall kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Millwall una uwezekano wa 44%, sare 21%, na ushindi wa West Brom 35%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe