Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Preston dhidi ya Wrexham

Championship · Jmos, 6 Des, 18:00

Updated Fri, Oct 23, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Preston Preston logo
1-1
Wrexham logo Wrexham
Muda Kamili Siku ya Mechi 19 Deepdale
122%Nyumbani X31%Sare 247%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Preston dhidi ya Wrexham

Chaguo KuuUshindi wa Wrexham
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 6 Des, 18:00
Uhakika47%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Preston imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Wrexham ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 13% kwa Preston nyumbani na 14% kwa Wrexham ugenini. Preston imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 2.30, huku Wrexham ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Preston ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 60 baada ya mechi 46, huku Wrexham ikiwa nafasi ya 7 na alama 71 baada ya mechi 46. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 22%, sare 31% na ushindi wa ugenini 47%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wrexham kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Wrexham

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Preston22%
Sare31%
Ushindi wa Wrexham47%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa PrestonL L L D LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa WrexhamW L D W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini13% / 14%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.70 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo14 / 7Alama 60 dhidi ya alama 71

Sababu ya Utabiri

Preston imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Wrexham ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 13% kwa Preston nyumbani na 14% kwa Wrexham ugenini. Preston imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 2.30, huku Wrexham ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Preston ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 60 baada ya mechi 46, huku Wrexham ikiwa nafasi ya 7 na alama 71 baada ya mechi 46. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 22%, sare 31% na ushindi wa ugenini 47%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Wrexham kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Preston 0 wins, Wrexham 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Preston dhidi ya Wrexham

Utabiri wa mechi ya Preston dhidi ya Wrexham ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Wrexham kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Preston una uwezekano wa 22%, sare 31%, na ushindi wa Wrexham 47%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe