Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Millwall dhidi ya Charlton

Championship · Jmos, 24 Jan, 15:30

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
Championship logo Championship Inasubiri
Millwall Millwall logo
4-0
Charlton logo Charlton
Muda Kamili Siku ya Mechi 29 The Den
145%Nyumbani X30%Sare 225%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Millwall dhidi ya Charlton

Chaguo KuuUshindi wa Millwall
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 24 Jan, 15:30
Uhakika45%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Millwall imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Charlton ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Millwall nyumbani na 22% kwa Charlton ugenini. Millwall imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.90, huku Charlton ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Millwall ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 84 baada ya mechi 48, huku Charlton ikiwa nafasi ya 19 na alama 53 baada ya mechi 46. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 30% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Millwall kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Millwall

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Millwall45%
Sare30%
Ushindi wa Charlton25%
Over 2.5 Goals Hapana 81% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa MillwallD L W D DAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CharltonL D D L DAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini25% / 22%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 19Alama 84 dhidi ya alama 53

Sababu ya Utabiri

Millwall imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Charlton ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Millwall nyumbani na 22% kwa Charlton ugenini. Millwall imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.90, huku Charlton ikifunga 0.70 na kuruhusu 1.80 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Millwall ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 84 baada ya mechi 48, huku Charlton ikiwa nafasi ya 19 na alama 53 baada ya mechi 46. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 30% na ushindi wa ugenini 25%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Millwall kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Millwall dhidi ya Charlton

Utabiri wa mechi ya Millwall dhidi ya Charlton ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Millwall kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Millwall una uwezekano wa 45%, sare 30%, na ushindi wa Charlton 25%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe