Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Sparta Rotterdam dhidi ya Telstar

Eredivisie · Jmos, 25 Okt, 19:45

Updated Sun, Oct 25, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam logo
1-0
Telstar logo Telstar
Muda Kamili Siku ya Mechi 10 Sparta-Stadion Het Kasteel
138%Nyumbani X34%Sare 228%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 38%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Sparta Rotterdam dhidi ya Telstar

Chaguo KuuUshindi wa Sparta Rotterdam
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 25 Okt, 19:45
Uhakika38%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Sparta Rotterdam imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Telstar ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Sparta Rotterdam nyumbani na 30% kwa Telstar ugenini. Sparta Rotterdam imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 2.40, huku Telstar ikifunga 1.20 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Sparta Rotterdam ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 9 baada ya mechi 10, huku Telstar ikiwa nafasi ya 16 na alama 6 baada ya mechi 10. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 34% na ushindi wa ugenini 28%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sparta Rotterdam kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Sparta Rotterdam

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 38% ★★☆☆☆
Ushindi wa Sparta Rotterdam38%
Sare34%
Ushindi wa Telstar28%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 38% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Sparta RotterdamL W D L LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa TelstarL L D L DAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini20% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.70 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo14 / 16Alama 9 dhidi ya alama 6

Sababu ya Utabiri

Sparta Rotterdam imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Telstar ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 20% kwa Sparta Rotterdam nyumbani na 30% kwa Telstar ugenini. Sparta Rotterdam imefunga wastani wa mabao 1.70 na kuruhusu 2.40, huku Telstar ikifunga 1.20 na kuruhusu 2.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Sparta Rotterdam ipo nafasi ya 14 ikiwa na alama 9 baada ya mechi 10, huku Telstar ikiwa nafasi ya 16 na alama 6 baada ya mechi 10. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 38%, sare 34% na ushindi wa ugenini 28%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Sparta Rotterdam kwa kiwango cha uhakika cha 38%.

Sparta Rotterdam 1 wins, Telstar 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Sparta Rotterdam dhidi ya Telstar

Utabiri wa mechi ya Sparta Rotterdam dhidi ya Telstar ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Sparta Rotterdam kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 38%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Sparta Rotterdam una uwezekano wa 38%, sare 34%, na ushindi wa Telstar 28%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe