Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Ajax dhidi ya Excelsior

Eredivisie · Jmos, 22 Nov, 20:45

Updated Tue, Oct 20, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
Ajax Ajax logo
1-2
Excelsior logo Excelsior
Muda Kamili Siku ya Mechi 13 Johan Cruijff Arena
150%Nyumbani X24%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 50%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Ajax dhidi ya Excelsior

Chaguo KuuUshindi wa Ajax
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 22 Nov, 20:45
Uhakika50%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Ajax imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Excelsior ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ajax nyumbani na 40% kwa Excelsior ugenini. Ajax imefunga wastani wa mabao 3.30 na kuruhusu 1.70, huku Excelsior ikifunga 1.90 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Ajax ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 9, huku Excelsior ikiwa nafasi ya 10 na alama 11 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 50%, sare 24% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ajax kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Ajax

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 50% ★★★☆☆
Ushindi wa Ajax50%
Sare24%
Ushindi wa Excelsior26%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 50% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AjaxW L D D WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ExcelsiorL L D L DAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao3.30 - 1.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 10Alama 18 dhidi ya alama 11

Sababu ya Utabiri

Ajax imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Excelsior ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ajax nyumbani na 40% kwa Excelsior ugenini. Ajax imefunga wastani wa mabao 3.30 na kuruhusu 1.70, huku Excelsior ikifunga 1.90 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Ajax ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 9, huku Excelsior ikiwa nafasi ya 10 na alama 11 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 50%, sare 24% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ajax kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Ajax 0 wins, Excelsior 0 wins, 2 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Ajax dhidi ya Excelsior

Utabiri wa mechi ya Ajax dhidi ya Excelsior ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Ajax kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 50%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Ajax una uwezekano wa 50%, sare 24%, na ushindi wa Excelsior 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe