Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya PSV Eindhoven dhidi ya Heracles

Eredivisie · Jmos, 13 Des, 22:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
PSV Eindhoven PSV Eindhoven logo
4-3
Heracles logo Heracles
Muda Kamili Siku ya Mechi 16 Philips Stadion
164%Nyumbani X23%Sare 214%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 64%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za PSV Eindhoven dhidi ya Heracles

Chaguo KuuUshindi wa PSV Eindhoven
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 13 Des, 22:00
Uhakika64%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

PSV Eindhoven imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Heracles ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa PSV Eindhoven nyumbani na 4% kwa Heracles ugenini. PSV Eindhoven imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 1.10, huku Heracles ikifunga 0.40 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 64%, sare 23% na ushindi wa ugenini 14%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa PSV Eindhoven kwa kiwango cha uhakika cha 64%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa PSV Eindhoven

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 64% ★★★★☆
Ushindi wa PSV Eindhoven64%
Sare23%
Ushindi wa Heracles14%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 64% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa PSV EindhovenW L L W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa HeraclesL L L L LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini70% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.50 - 0.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 19 pts vs pts

Sababu ya Utabiri

PSV Eindhoven imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Heracles ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa PSV Eindhoven nyumbani na 4% kwa Heracles ugenini. PSV Eindhoven imefunga wastani wa mabao 2.50 na kuruhusu 1.10, huku Heracles ikifunga 0.40 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 64%, sare 23% na ushindi wa ugenini 14%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa PSV Eindhoven kwa kiwango cha uhakika cha 64%.

PSV Eindhoven 2 wins, Heracles 0 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya PSV Eindhoven dhidi ya Heracles

Utabiri wa mechi ya PSV Eindhoven dhidi ya Heracles ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa PSV Eindhoven kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 64%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa PSV Eindhoven una uwezekano wa 64%, sare 23%, na ushindi wa Heracles 14%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe