Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya FC Volendam dhidi ya PSV Eindhoven

Eredivisie · Ijm, 13 Feb, 22:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
FC Volendam FC Volendam logo
2-1
PSV Eindhoven logo PSV Eindhoven
Muda Kamili Siku ya Mechi 23 Kras Stadion
131%Nyumbani X25%Sare 244%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za FC Volendam dhidi ya PSV Eindhoven

Chaguo KuuUshindi wa PSV Eindhoven
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaIjm, 13 Feb, 22:00
Uhakika44%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

FC Volendam imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PSV Eindhoven ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Volendam nyumbani na 60% kwa PSV Eindhoven ugenini. FC Volendam imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.60, huku PSV Eindhoven ikifunga 2.50 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 25% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa PSV Eindhoven kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa PSV Eindhoven

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa FC Volendam31%
Sare25%
Ushindi wa PSV Eindhoven44%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FC VolendamL D L W LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PSV EindhovenW L L W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini30% / 60%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 2.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo / 3 pts vs 19 pts

Sababu ya Utabiri

FC Volendam imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PSV Eindhoven ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 30% kwa FC Volendam nyumbani na 60% kwa PSV Eindhoven ugenini. FC Volendam imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.60, huku PSV Eindhoven ikifunga 2.50 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 25% na ushindi wa ugenini 44%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa PSV Eindhoven kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

FC Volendam 1 wins, PSV Eindhoven 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya FC Volendam dhidi ya PSV Eindhoven

Utabiri wa mechi ya FC Volendam dhidi ya PSV Eindhoven ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa PSV Eindhoven kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa FC Volendam una uwezekano wa 31%, sare 25%, na ushindi wa PSV Eindhoven 44%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe