Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya PSV Eindhoven dhidi ya PEC Zwolle

Eredivisie · Alh, 23 Apr, 22:00

Updated Tue, Oct 27, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
PSV Eindhoven PSV Eindhoven logo
6-1
PEC Zwolle logo PEC Zwolle
Muda Kamili Siku ya Mechi 31 Philips Stadion
159%Nyumbani X23%Sare 219%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 59%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za PSV Eindhoven dhidi ya PEC Zwolle

Chaguo KuuUshindi wa PSV Eindhoven
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaAlh, 23 Apr, 22:00
Uhakika59%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

PSV Eindhoven imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PEC Zwolle ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa PSV Eindhoven nyumbani na 10% kwa PEC Zwolle ugenini. PSV Eindhoven imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 1.10, huku PEC Zwolle ikifunga 1.10 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, PSV Eindhoven ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 20 baada ya mechi 10, huku PEC Zwolle ikiwa nafasi ya 15 na alama 8 baada ya mechi 10. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 23% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa PSV Eindhoven kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa PSV Eindhoven

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 59% ★★★☆☆
Ushindi wa PSV Eindhoven59%
Sare23%
Ushindi wa PEC Zwolle19%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Wastani 59% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa PSV EindhovenD W L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PEC ZwolleD W L L LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 10%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao2.10 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo3 / 15Alama 20 dhidi ya alama 8

Sababu ya Utabiri

PSV Eindhoven imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PEC Zwolle ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa PSV Eindhoven nyumbani na 10% kwa PEC Zwolle ugenini. PSV Eindhoven imefunga wastani wa mabao 2.10 na kuruhusu 1.10, huku PEC Zwolle ikifunga 1.10 na kuruhusu 2.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, PSV Eindhoven ipo nafasi ya 3 ikiwa na alama 20 baada ya mechi 10, huku PEC Zwolle ikiwa nafasi ya 15 na alama 8 baada ya mechi 10. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 23% na ushindi wa ugenini 19%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa PSV Eindhoven kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

PSV Eindhoven 1 wins, PEC Zwolle 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya PSV Eindhoven dhidi ya PEC Zwolle

Utabiri wa mechi ya PSV Eindhoven dhidi ya PEC Zwolle ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa PSV Eindhoven kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 59%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa PSV Eindhoven una uwezekano wa 59%, sare 23%, na ushindi wa PEC Zwolle 19%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe