Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Ajax dhidi ya PSV Eindhoven

Eredivisie · Jmos, 2 Mei, 21:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 00:00 EAT
Eredivisie logo Eredivisie Inasubiri
Ajax Ajax logo
2-2
PSV Eindhoven logo PSV Eindhoven
Muda Kamili Siku ya Mechi 32 Johan Cruijff Arena
140%Nyumbani X22%Sare 238%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 40%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Ajax dhidi ya PSV Eindhoven

Chaguo KuuUshindi wa Ajax
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 2 Mei, 21:00
Uhakika40%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Ajax imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PSV Eindhoven ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ajax nyumbani na 60% kwa PSV Eindhoven ugenini. Ajax imefunga wastani wa mabao 3.30 na kuruhusu 1.70, huku PSV Eindhoven ikifunga 2.50 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Ajax ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 9, huku PSV Eindhoven ikiwa nafasi ya 3 na alama 19 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 22% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ajax kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Ajax

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 40% ★★☆☆☆
Ushindi wa Ajax40%
Sare22%
Ushindi wa PSV Eindhoven38%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 78% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 40% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AjaxW L D D WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa PSV EindhovenW L L W LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 60%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao3.30 - 2.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 3Alama 18 dhidi ya alama 19

Sababu ya Utabiri

Ajax imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku PSV Eindhoven ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Ajax nyumbani na 60% kwa PSV Eindhoven ugenini. Ajax imefunga wastani wa mabao 3.30 na kuruhusu 1.70, huku PSV Eindhoven ikifunga 2.50 na kuruhusu 1.10 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Ajax ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 18 baada ya mechi 9, huku PSV Eindhoven ikiwa nafasi ya 3 na alama 19 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 40%, sare 22% na ushindi wa ugenini 38%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ajax kwa kiwango cha uhakika cha 40%.

Ajax 0 wins, PSV Eindhoven 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Ajax dhidi ya PSV Eindhoven

Utabiri wa mechi ya Ajax dhidi ya PSV Eindhoven ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Ajax kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 40%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Ajax una uwezekano wa 40%, sare 22%, na ushindi wa PSV Eindhoven 38%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe