Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya GIL Vicente dhidi ya Estoril

Primeira Liga · Jpl, 21 Sep, 20:00

Updated Thu, Oct 22, 2026 13:07 EAT
Primeira Liga logo Primeira Liga Inasubiri
GIL Vicente GIL Vicente logo
2-0
Estoril logo Estoril
Muda Kamili Siku ya Mechi 6 Estadio Cidade de Barcelos
149%Nyumbani X28%Sare 223%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 49%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za GIL Vicente dhidi ya Estoril

Chaguo KuuUshindi wa GIL Vicente
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 21 Sep, 20:00
Uhakika49%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

GIL Vicente imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Estoril ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa GIL Vicente nyumbani na 20% kwa Estoril ugenini. GIL Vicente imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 1.10, huku Estoril ikifunga 0.50 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, GIL Vicente ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 50 baada ya mechi 34, huku Estoril ikiwa nafasi ya 10 na alama 39 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 49%, sare 28% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa GIL Vicente kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa GIL Vicente

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 49% ★★☆☆☆
Ushindi wa GIL Vicente49%
Sare28%
Ushindi wa Estoril23%
Over 2.5 Goals Hapana 69% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 40% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 49% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa GIL VicenteL D W W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EstorilD L L L DAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.80 - 0.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 10Alama 50 dhidi ya alama 39

Sababu ya Utabiri

GIL Vicente imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Estoril ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa GIL Vicente nyumbani na 20% kwa Estoril ugenini. GIL Vicente imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 1.10, huku Estoril ikifunga 0.50 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, GIL Vicente ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 50 baada ya mechi 34, huku Estoril ikiwa nafasi ya 10 na alama 39 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 49%, sare 28% na ushindi wa ugenini 23%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa GIL Vicente kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

GIL Vicente 1 wins, Estoril 1 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya GIL Vicente dhidi ya Estoril

Utabiri wa mechi ya GIL Vicente dhidi ya Estoril ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa GIL Vicente kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 49%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa GIL Vicente una uwezekano wa 49%, sare 28%, na ushindi wa Estoril 23%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe