Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Everton dhidi ya Sunderland

Premier League · Jpl, 17 Mei, 17:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 23:07 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Everton Everton logo
1-3
Sunderland logo Sunderland
Muda Kamili Siku ya Mechi 37 Hill Dickinson Stadium
139%Nyumbani X25%Sare 237%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Everton dhidi ya Sunderland

Chaguo KuuUshindi wa Everton
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaJpl, 17 Mei, 17:00
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Everton imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sunderland ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Everton nyumbani na 38% kwa Sunderland ugenini. Everton imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.50, huku Sunderland ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.97 kwa Everton na 6.95 kwa Sunderland. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 25% na ushindi wa ugenini 37%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Everton kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Everton

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Everton39%
Sare25%
Ushindi wa Sunderland37%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Ndiyo 65% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa EvertonW W L L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa SunderlandL L W W DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 38%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.90 - 1.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo / 3 pts vs 4 pts
Mwenendo wa Wachezaji7.97 / 6.95Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Everton imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Sunderland ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Everton nyumbani na 38% kwa Sunderland ugenini. Everton imefunga wastani wa mabao 1.90 na kuruhusu 1.50, huku Sunderland ikifunga 1.50 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 7.97 kwa Everton na 6.95 kwa Sunderland. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 25% na ushindi wa ugenini 37%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Everton kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Everton 0 wins, Sunderland 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Everton dhidi ya Sunderland

Utabiri wa mechi ya Everton dhidi ya Sunderland ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Everton kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Everton una uwezekano wa 39%, sare 25%, na ushindi wa Sunderland 37%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe