Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Olympique Safi dhidi ya USM Alger

CAF Confederation Cup · Ijm, 28 Nov, 22:00

Updated Sun, Jul 19, 2026 18:55 EAT
CAF Confederation Cup logo CAF Confederation Cup Kipigo
Olympique Safi Olympique Safi logo
0-1
USM Alger logo USM Alger
Muda Kamili CAF CONFEDERATION CUP - 2 Stade El Massira
139%Nyumbani X26%Sare 236%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Olympique Safi dhidi ya USM Alger

Chaguo KuuUshindi wa Olympique Safi
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 28 Nov, 22:00
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Olympique Safi imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku USM Alger ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 57% kwa Olympique Safi nyumbani na 29% kwa USM Alger ugenini. Olympique Safi imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 0.80, huku USM Alger ikifunga 0.90 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 26% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Olympique Safi kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Olympique Safi

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Olympique Safi39%
Sare26%
Ushindi wa USM Alger36%
Over 2.5 Goals Hapana 42% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Final score: 0-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Olympique SafiD D D D DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa USM AlgerL W D D WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini57% / 29%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Olympique Safi imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku USM Alger ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 57% kwa Olympique Safi nyumbani na 29% kwa USM Alger ugenini. Olympique Safi imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 0.80, huku USM Alger ikifunga 0.90 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 26% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Olympique Safi kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Olympique Safi 0 wins, USM Alger 1 wins, 3 draws in last 4 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 0-1 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Olympique Safi dhidi ya USM Alger

Utabiri wa mechi ya Olympique Safi dhidi ya USM Alger ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Olympique Safi kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Olympique Safi una uwezekano wa 39%, sare 26%, na ushindi wa USM Alger 36%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe