Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya UPDF dhidi ya NEC

Uganda Premier League · Jnne, 16 Des, 16:00

Updated Wed, Jul 22, 2026 06:37 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Kipigo
UPDF UPDF logo
0-0
NEC logo NEC
Muda Kamili Siku ya Mechi 11 Bombo Stadium
122%Nyumbani X29%Sare 249%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 49%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za UPDF dhidi ya NEC

Chaguo KuuUshindi wa NEC
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJnne, 16 Des, 16:00
Uhakika49%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

UPDF imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.20, huku NEC ikifunga 0.60 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 22%, sare 29% na ushindi wa ugenini 49%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa NEC kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa NEC

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 49% ★★☆☆☆
Ushindi wa UPDF22%
Sare29%
Ushindi wa NEC49%
Over 2.5 Goals Hapana 39% probability Actual: 0 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 28% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 49% Final score: 0-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa UPDFL D L L LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa NECL L W W DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini10% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 0.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

UPDF imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.20, huku NEC ikifunga 0.60 na kuruhusu 0.60 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 22%, sare 29% na ushindi wa ugenini 49%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa NEC kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

UPDF 0 wins, NEC 1 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 0-0 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya UPDF dhidi ya NEC

Utabiri wa mechi ya UPDF dhidi ya NEC ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa NEC kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 49%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa UPDF una uwezekano wa 22%, sare 29%, na ushindi wa NEC 49%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe