Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya UPDF dhidi ya Buhimba Saints

Uganda Premier League · Ijm, 13 Feb, 16:00

Updated Fri, Jul 24, 2026 07:19 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Ushindi
UPDF UPDF logo
0-0
Buhimba Saints logo Buhimba Saints
Muda Kamili Siku ya Mechi 16 Bombo Stadium
136%Nyumbani X49%Sare 216%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 49%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za UPDF dhidi ya Buhimba Saints

Chaguo KuuSare
Matokeo Yanayotabiriwa0-0
Muda wa kuanzaIjm, 13 Feb, 16:00
Uhakika49%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

UPDF imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.20, huku Buhimba Saints ikifunga 0.10 na kuruhusu 2.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 49% na ushindi wa ugenini 16%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

Utabiri wa Mechi

Sare

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-0 Confidence: Low · 49% ★★☆☆☆
Ushindi wa UPDF36%
Sare49%
Ushindi wa Buhimba Saints16%
Over 2.5 Goals Hapana 68% probability Actual: 0 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 28% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-0 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 49% Final score: 0-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa UPDFL D L L LAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Buhimba SaintsL L L L LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini10% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 0.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

UPDF imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.20, huku Buhimba Saints ikifunga 0.10 na kuruhusu 2.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 49% na ushindi wa ugenini 16%. Chaguo linalopendekezwa ni Sare kwa kiwango cha uhakika cha 49%.

UPDF 0 wins, Buhimba Saints 0 wins, 2 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 0-0 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya UPDF dhidi ya Buhimba Saints

Utabiri wa mechi ya UPDF dhidi ya Buhimba Saints ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Sare kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-0 na uhakika wa 49%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa UPDF una uwezekano wa 36%, sare 49%, na ushindi wa Buhimba Saints 16%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe