Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Wydad AC dhidi ya Azam

CAF Confederation Cup · Jpl, 15 Feb, 17:00

Updated Tue, Sep 29, 2026 08:07 EAT
CAF Confederation Cup logo CAF Confederation Cup Ushindi
Wydad AC Wydad AC logo
2-0
Azam logo Azam
Muda Kamili CAF CONFEDERATION CUP - 6 Stade Mohamed V
141%Nyumbani X26%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Wydad AC dhidi ya Azam

Chaguo KuuUshindi wa Home to
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJpl, 15 Feb, 17:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Wydad AC imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Azam ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Home to Win kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Home to

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Wydad AC41%
Sare26%
Ushindi wa Azam34%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-0 · Won
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 2-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Wydad ACHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AzamHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Wydad AC imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Azam ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Home to Win kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Ushindi

Actual result: 2-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Wydad AC dhidi ya Azam

Utabiri wa mechi ya Wydad AC dhidi ya Azam ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Home to Win kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Wydad AC una uwezekano wa 41%, sare 26%, na ushindi wa Azam 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe