Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Kitara dhidi ya Calvary

Uganda Premier League · Jtan, 22 Apr, 16:00

Updated Sun, Oct 4, 2026 14:37 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Kipigo
Kitara Kitara logo
0-0
Calvary logo Calvary
Muda Kamili Siku ya Mechi 24 The Royals Park
145%Nyumbani X26%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 45%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Kitara dhidi ya Calvary

Chaguo KuuUshindi wa Kitara
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtan, 22 Apr, 16:00
Uhakika45%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Kitara imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 0.90, huku Calvary ikifunga 0.70 na kuruhusu 0.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 26% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kitara kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Kitara

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 45% ★★☆☆☆
Ushindi wa Kitara45%
Sare26%
Ushindi wa Calvary30%
Over 2.5 Goals Hapana 38% probability Actual: 0 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 28% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 45% Final score: 0-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa KitaraD D L L WAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CalvaryW D D W LAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 0.70Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Kitara imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 0.90, huku Calvary ikifunga 0.70 na kuruhusu 0.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 45%, sare 26% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Kitara kwa kiwango cha uhakika cha 45%.

Kitara 1 wins, Calvary 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 0-0 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Kitara dhidi ya Calvary

Utabiri wa mechi ya Kitara dhidi ya Calvary ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Kitara kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 45%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Kitara una uwezekano wa 45%, sare 26%, na ushindi wa Calvary 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe