Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Buhimba Saints dhidi ya Express

Uganda Premier League · Ijm, 8 Mei, 16:00

Updated Sun, Jul 19, 2026 12:47 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Ushindi
Buhimba Saints Buhimba Saints logo
0-2
Express logo Express
Muda Kamili Siku ya Mechi 27 The Royals Park
118%Nyumbani X33%Sare 250%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 50%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Buhimba Saints dhidi ya Express

Chaguo KuuUshindi wa Express
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaIjm, 8 Mei, 16:00
Uhakika50%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Buhimba Saints imefunga wastani wa mabao 0.10 na kuruhusu 2.40, huku Express ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 18%, sare 33% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Express kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Express

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 50% ★★☆☆☆
Ushindi wa Buhimba Saints18%
Sare33%
Ushindi wa Express50%
Over 2.5 Goals Hapana 79% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 28% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 50% Final score: 0-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Buhimba SaintsL L L L LAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa ExpressL D W W LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini10% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.10 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Buhimba Saints imefunga wastani wa mabao 0.10 na kuruhusu 2.40, huku Express ikifunga 1.30 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 18%, sare 33% na ushindi wa ugenini 50%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Express kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Buhimba Saints 0 wins, Express 2 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 0-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Buhimba Saints dhidi ya Express

Utabiri wa mechi ya Buhimba Saints dhidi ya Express ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Express kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 50%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Buhimba Saints una uwezekano wa 18%, sare 33%, na ushindi wa Express 50%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe