Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Entebbe UPPC dhidi ya BUL

Uganda Premier League · Jmos, 23 Mei, 15:00

Updated Sun, Jul 19, 2026 12:29 EAT
Uganda Premier League logo Uganda Premier League Ushindi
Entebbe UPPC Entebbe UPPC logo
4-0
BUL logo BUL
Muda Kamili Siku ya Mechi 30 Gaddafi Arena
159%Nyumbani X21%Sare 221%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 59%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Entebbe UPPC dhidi ya BUL

Chaguo KuuUshindi wa Entebbe UPPC
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 23 Mei, 15:00
Uhakika59%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Entebbe UPPC imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 0.90, huku BUL ikifunga 0.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 21% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Entebbe UPPC kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Entebbe UPPC

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Medium · 59% ★★★☆☆
Ushindi wa Entebbe UPPC59%
Sare21%
Ushindi wa BUL21%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Actual: 4 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 30% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 4-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Wastani 59% Final score: 4-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Entebbe UPPCW D D W WAlama 11 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BULL D D D LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.20 - 0.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Entebbe UPPC imefunga wastani wa mabao 1.20 na kuruhusu 0.90, huku BUL ikifunga 0.60 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 59%, sare 21% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Entebbe UPPC kwa kiwango cha uhakika cha 59%.

Entebbe UPPC 2 wins, BUL 0 wins, 0 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 4-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Entebbe UPPC dhidi ya BUL

Utabiri wa mechi ya Entebbe UPPC dhidi ya BUL ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Entebbe UPPC kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 59%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Entebbe UPPC una uwezekano wa 59%, sare 21%, na ushindi wa BUL 21%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe