Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Zamalek SC dhidi ya Otoho d'Oyo

CAF Confederation Cup · Jpl, 22 Mac, 19:00

Updated Mon, Jul 20, 2026 10:52 EAT
CAF Confederation Cup logo CAF Confederation Cup Ushindi
Zamalek SC Zamalek SC logo
2-1
Otoho d'Oyo logo Otoho d'Oyo
Muda Kamili Robo Fainali Cairo International Stadium
150%Nyumbani X20%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 50%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Zamalek SC dhidi ya Otoho d'Oyo

Chaguo KuuUshindi wa Zamalek SC
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJpl, 22 Mac, 19:00
Uhakika50%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Zamalek SC imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Otoho d'Oyo ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Zamalek SC nyumbani na 33% kwa Otoho d'Oyo ugenini. Zamalek SC imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 0.60, huku Otoho d'Oyo ikifunga 1.60 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 50%, sare 20% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Zamalek SC kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Zamalek SC

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 50% ★★☆☆☆
Ushindi wa Zamalek SC50%
Sare20%
Ushindi wa Otoho d'Oyo30%
Over 2.5 Goals Hapana 66% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 50% Final score: 2-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Zamalek SCW L D W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Otoho d'OyoL D L W WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini71% / 33%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Zamalek SC imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Otoho d'Oyo ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Zamalek SC nyumbani na 33% kwa Otoho d'Oyo ugenini. Zamalek SC imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 0.60, huku Otoho d'Oyo ikifunga 1.60 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 50%, sare 20% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Zamalek SC kwa kiwango cha uhakika cha 50%.

Zamalek SC 1 wins, Otoho d'Oyo 0 wins, 1 draws in last 2 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 2-1 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Zamalek SC dhidi ya Otoho d'Oyo

Utabiri wa mechi ya Zamalek SC dhidi ya Otoho d'Oyo ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Zamalek SC kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 50%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Zamalek SC una uwezekano wa 50%, sare 20%, na ushindi wa Otoho d'Oyo 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe