Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Tanzania dhidi ya Niger

World Cup Qualifiers Africa · Jnne, 9 Sep, 16:00

Updated Fri, Oct 16, 2026 23:37 EAT
World Cup Qualifiers Africa logo World Cup Qualifiers Africa Inasubiri
Tanzania Tanzania logo
0-1
Niger logo Niger
Muda Kamili GROUP STAGE - 8 Amaan Stadium
124%Nyumbani X24%Sare 252%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 52%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Tanzania dhidi ya Niger

Chaguo KuuUshindi wa Niger
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJnne, 9 Sep, 16:00
Uhakika52%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Tanzania imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Niger ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 17% kwa Tanzania nyumbani na 50% kwa Niger ugenini. Tanzania imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.00, huku Niger ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 24%, sare 24% na ushindi wa ugenini 52%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Niger kwa kiwango cha uhakika cha 52%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Niger

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 52% ★★★☆☆
Ushindi wa Tanzania24%
Sare24%
Ushindi wa Niger52%
Over 2.5 Goals Hapana 52% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 52% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa TanzaniaL D D L LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa NigerW W W L WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini17% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.70 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Tanzania imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Niger ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 17% kwa Tanzania nyumbani na 50% kwa Niger ugenini. Tanzania imefunga wastani wa mabao 0.70 na kuruhusu 1.00, huku Niger ikifunga 1.20 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 24%, sare 24% na ushindi wa ugenini 52%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Niger kwa kiwango cha uhakika cha 52%.

Tanzania 0 wins, Niger 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Tanzania dhidi ya Niger

Utabiri wa mechi ya Tanzania dhidi ya Niger ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Niger kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 52%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Tanzania una uwezekano wa 24%, sare 24%, na ushindi wa Niger 52%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe