Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Vital'O dhidi ya Inter Star

Burundi Ligue A · Jmos, 17 Jan, 16:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Burundi Ligue A logo Burundi Ligue A Inasubiri
Vital'O Vital'O logo
0-0
Inter Star logo Inter Star
Muda Kamili Siku ya Mechi 17 Intwari Stadium
141%Nyumbani X27%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Vital'O dhidi ya Inter Star

Chaguo KuuUshindi wa Vital'O
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 17 Jan, 16:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Vital'O imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Inter Star ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Vital'O nyumbani na 40% kwa Inter Star ugenini. Vital'O imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.60, huku Inter Star ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Vital'O ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 50 baada ya mechi 30, huku Inter Star ikiwa nafasi ya 13 na alama 32 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 27% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Vital'O kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Vital'O

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Vital'O41%
Sare27%
Ushindi wa Inter Star32%
Over 2.5 Goals Hapana 63% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Vital'OD L L W DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Inter StarW D L L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini60% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 13Alama 50 dhidi ya alama 32

Sababu ya Utabiri

Vital'O imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Inter Star ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 60% kwa Vital'O nyumbani na 40% kwa Inter Star ugenini. Vital'O imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.60, huku Inter Star ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.50 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Vital'O ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 50 baada ya mechi 30, huku Inter Star ikiwa nafasi ya 13 na alama 32 baada ya mechi 30. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 27% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Vital'O kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Vital'O 0 wins, Inter Star 0 wins, 3 draws in last 3 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Vital'O dhidi ya Inter Star

Utabiri wa mechi ya Vital'O dhidi ya Inter Star ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Vital'O kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Vital'O una uwezekano wa 41%, sare 27%, na ushindi wa Inter Star 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe