Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Benin dhidi ya Lesotho

World Cup Qualifiers Africa · Jnne, 9 Sep, 22:00

Updated Fri, Oct 16, 2026 23:37 EAT
World Cup Qualifiers Africa logo World Cup Qualifiers Africa Inasubiri
Benini Benini logo
4-0
Lesotho logo Lesotho
Muda Kamili GROUP STAGE - 8 Alassane Ouattara Stadium
148%Nyumbani X28%Sare 224%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Benin dhidi ya Lesotho

Chaguo KuuUshindi wa Benin
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJnne, 9 Sep, 22:00
Uhakika48%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Benin imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lesotho ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Benin nyumbani na 4% kwa Lesotho ugenini. Benin imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.10, huku Lesotho ikifunga 0.50 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 6.66 kwa Benin na 6.60 kwa Lesotho. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 28% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Benin kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Benin

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Benin48%
Sare28%
Ushindi wa Lesotho24%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 25% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BeninL L W L LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LesothoW D W L LAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini71% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 0.50Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Mwenendo wa Wachezaji6.66 / 6.60Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Benin imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lesotho ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 71% kwa Benin nyumbani na 4% kwa Lesotho ugenini. Benin imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.10, huku Lesotho ikifunga 0.50 na kuruhusu 1.90 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Wastani wa viwango vya wachezaji ni 6.66 kwa Benin na 6.60 kwa Lesotho. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 28% na ushindi wa ugenini 24%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Benin kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Benin 1 wins, Lesotho 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Benin dhidi ya Lesotho

Utabiri wa mechi ya Benin dhidi ya Lesotho ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Benin kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Benin una uwezekano wa 48%, sare 28%, na ushindi wa Lesotho 24%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe