Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Botswana dhidi ya Uganda

World Cup Qualifiers Africa · Alh, 9 Okt, 19:00

Updated Wed, Oct 21, 2026 17:13 EAT
World Cup Qualifiers Africa logo World Cup Qualifiers Africa Inasubiri
Botswana Botswana logo
0-1
Uganda logo Uganda
Muda Kamili GROUP STAGE - 9 Obed Itani Chilume Stadium
141%Nyumbani X26%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Botswana dhidi ya Uganda

Chaguo KuuUshindi wa Botswana
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaAlh, 9 Okt, 19:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Botswana imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Uganda ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Botswana kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Botswana

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Botswana41%
Sare26%
Ushindi wa Uganda33%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BotswanaHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa UgandaHakuna Rekodi za Hivi KaribuniAlama 0 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini46% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.15 - 1.15Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Mwenendo wa Wachezaji- / 4.95Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Botswana imefunga wastani wa mabao 1.15 na kuruhusu 1.15, huku Uganda ikifunga 1.15 na kuruhusu 1.15 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Botswana kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Botswana dhidi ya Uganda

Utabiri wa mechi ya Botswana dhidi ya Uganda ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Botswana kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Botswana una uwezekano wa 41%, sare 26%, na ushindi wa Uganda 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe