Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Etincelles dhidi ya AS Kigali

National Soccer League · Jmos, 3 Jan, 16:00

Updated Sun, Oct 25, 2026 20:50 EAT
National Soccer League logo National Soccer League Inasubiri
Etincelles Etincelles logo
0-1
AS Kigali logo AS Kigali
Muda Kamili REGULAR SEASON Umuganda Stadium
153%Nyumbani X26%Sare 221%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Etincelles dhidi ya AS Kigali

Chaguo KuuUshindi wa Etincelles
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 3 Jan, 16:00
Uhakika53%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Etincelles imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku AS Kigali ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Etincelles nyumbani na 34% kwa AS Kigali ugenini. Etincelles imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.40, huku AS Kigali ikifunga 0.00 na kuruhusu 0.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Etincelles ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 34, huku AS Kigali ikiwa nafasi ya 14 na alama 35 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 26% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Etincelles kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Etincelles

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Etincelles53%
Sare26%
Ushindi wa AS Kigali21%
Over 2.5 Goals Hapana 29% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 38% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa EtincellesW W W D LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa AS KigaliDAlama 1 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini50% / 34%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 0.00Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo13 / 14Alama 37 dhidi ya alama 35

Sababu ya Utabiri

Etincelles imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku AS Kigali ikishinda mechi 0 kati ya 1 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 50% kwa Etincelles nyumbani na 34% kwa AS Kigali ugenini. Etincelles imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.40, huku AS Kigali ikifunga 0.00 na kuruhusu 0.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Etincelles ipo nafasi ya 13 ikiwa na alama 37 baada ya mechi 34, huku AS Kigali ikiwa nafasi ya 14 na alama 35 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 26% na ushindi wa ugenini 21%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Etincelles kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Etincelles 0 wins, AS Kigali 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Etincelles dhidi ya AS Kigali

Utabiri wa mechi ya Etincelles dhidi ya AS Kigali ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Etincelles kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Etincelles una uwezekano wa 53%, sare 26%, na ushindi wa AS Kigali 21%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe