Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Rwanda dhidi ya Benin

World Cup Qualifiers Africa · Ijm, 10 Okt, 19:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 11:37 EAT
World Cup Qualifiers Africa logo World Cup Qualifiers Africa Inasubiri
Rwanda Rwanda logo
0-1
Benini logo Benini
Muda Kamili GROUP STAGE - 9 Stade Amahoro
141%Nyumbani X26%Sare 232%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Rwanda dhidi ya Benin

Chaguo KuuUshindi wa Rwanda
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaIjm, 10 Okt, 19:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Rwanda imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Benin ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Rwanda nyumbani na 13% kwa Benin ugenini. Rwanda imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.30, huku Benin ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rwanda kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Rwanda

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Rwanda41%
Sare26%
Ushindi wa Benin32%
Over 2.5 Goals Hapana 71% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 35% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa RwandaW W L L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa BeninW D L L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 13%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Rwanda imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Benin ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Rwanda nyumbani na 13% kwa Benin ugenini. Rwanda imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.30, huku Benin ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 26% na ushindi wa ugenini 32%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Rwanda kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Rwanda 1 wins, Benin 2 wins, 0 draws in last 3 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Rwanda dhidi ya Benin

Utabiri wa mechi ya Rwanda dhidi ya Benin ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Rwanda kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Rwanda una uwezekano wa 41%, sare 26%, na ushindi wa Benin 32%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe