Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya South Sudan dhidi ya Togo

World Cup Qualifiers Africa · Jtat, 13 Okt, 16:00

Updated Fri, Oct 16, 2026 21:37 EAT
World Cup Qualifiers Africa logo World Cup Qualifiers Africa Inasubiri
South Sudan South Sudan logo
0-0
Togo logo Togo
Muda Kamili GROUP STAGE - 10 Juba Stadium
135%Nyumbani X33%Sare 233%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 35%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za South Sudan dhidi ya Togo

Chaguo KuuUshindi wa South Sudan
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJtat, 13 Okt, 16:00
Uhakika35%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

South Sudan imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Togo ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 13% kwa South Sudan nyumbani na 4% kwa Togo ugenini. South Sudan imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.80, huku Togo ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 33% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa South Sudan kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa South Sudan

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 35% ★★☆☆☆
Ushindi wa South Sudan35%
Sare33%
Ushindi wa Togo33%
Over 2.5 Goals Hapana 48% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 30% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 35% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa South SudanL W D L DAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa TogoD L W L WAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini13% / 4%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.90 - 0.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

South Sudan imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Togo ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 13% kwa South Sudan nyumbani na 4% kwa Togo ugenini. South Sudan imefunga wastani wa mabao 0.90 na kuruhusu 1.80, huku Togo ikifunga 0.80 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 33% na ushindi wa ugenini 33%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa South Sudan kwa kiwango cha uhakika cha 35%.

South Sudan 0 wins, Togo 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya South Sudan dhidi ya Togo

Utabiri wa mechi ya South Sudan dhidi ya Togo ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa South Sudan kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 35%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa South Sudan una uwezekano wa 35%, sare 33%, na ushindi wa Togo 33%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe