Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Algeria dhidi ya Uganda

World Cup Qualifiers Africa · Jnne, 14 Okt, 19:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 02:07 EAT
World Cup Qualifiers Africa logo World Cup Qualifiers Africa Inasubiri
Aljeria Aljeria logo
2-1
Uganda logo Uganda
Muda Kamili GROUP STAGE - 10 Hocine Ait Ahmed Stadium
146%Nyumbani X24%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 46%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Algeria dhidi ya Uganda

Chaguo KuuUshindi wa Algeria
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaJnne, 14 Okt, 19:00
Uhakika46%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Algeria imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Uganda ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Algeria nyumbani na 50% kwa Uganda ugenini. Algeria imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.30, huku Uganda ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 24% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Algeria kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Algeria

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 46% ★★☆☆☆
Ushindi wa Algeria46%
Sare24%
Ushindi wa Uganda30%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 46% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AlgeriaL D W L LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa UgandaL D L L WAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini80% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Algeria imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Uganda ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 80% kwa Algeria nyumbani na 50% kwa Uganda ugenini. Algeria imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.30, huku Uganda ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.20 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 46%, sare 24% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Algeria kwa kiwango cha uhakika cha 46%.

Algeria 1 wins, Uganda 0 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Algeria dhidi ya Uganda

Utabiri wa mechi ya Algeria dhidi ya Uganda ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Algeria kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 46%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Algeria una uwezekano wa 46%, sare 24%, na ushindi wa Uganda 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe