Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Australia dhidi ya Egypt

FIFA World Cup · Ijm, 3 Jul, 21:00

Updated Sun, Jul 19, 2026 12:42 EAT
FIFA World Cup logo FIFA World Cup Kipigo
Australia Australia logo
1-1
Misri logo Misri
Baada ya Penati ROUND OF 32 AT&T Stadium
148%Nyumbani X23%Sare 230%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 48%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Australia dhidi ya Egypt

Chaguo KuuUshindi wa Australia
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 3 Jul, 21:00
Uhakika48%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Wed, Jul 1, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Australia imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 0.00, huku Egypt ikifunga 1.20 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 23% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Australia kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Australia

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 48% ★★☆☆☆
Ushindi wa Australia48%
Sare23%
Ushindi wa Egypt30%
Over 2.5 Goals Hapana 53% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 33% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-1 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 48% Final score: 1-1
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa AustraliaD WAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa EgyptD D D L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini90% / 20%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Australia imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 0.00, huku Egypt ikifunga 1.20 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 48%, sare 23% na ushindi wa ugenini 30%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Australia kwa kiwango cha uhakika cha 48%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-1 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Australia dhidi ya Egypt

Utabiri wa mechi ya Australia dhidi ya Egypt ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Australia kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 48%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Australia una uwezekano wa 48%, sare 23%, na ushindi wa Egypt 30%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe