Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Kakamega Homeboyz dhidi ya Nairobi United

Sportpesa Premier League · Jmos, 11 Okt, 14:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Sportpesa Premier League logo Sportpesa Premier League Ushindi
Kakamega Homeboyz Kakamega Homeboyz logo
0-2
Nairobi United logo Nairobi United
Muda Kamili Siku ya Mechi 1 Bukhungu Stadium
135%Nyumbani X26%Sare 239%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Kakamega Homeboyz dhidi ya Nairobi United

Chaguo KuuUshindi wa Nairobi United
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 11 Okt, 14:00
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Kakamega Homeboyz imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Nairobi United ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 43% kwa Kakamega Homeboyz nyumbani na 63% kwa Nairobi United ugenini. Kakamega Homeboyz imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 1.20, huku Nairobi United ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Kakamega Homeboyz ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 49 baada ya mechi 34, huku Nairobi United ikiwa nafasi ya 4 na alama 53 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 26% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nairobi United kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Nairobi United

Ushindi
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Kakamega Homeboyz35%
Sare26%
Ushindi wa Nairobi United39%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 2 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Final score: 0-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Kakamega HomeboyzW D D L LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Nairobi UnitedD W D D LAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini43% / 63%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao0.80 - 1.40Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo6 / 4Alama 49 dhidi ya alama 53

Sababu ya Utabiri

Kakamega Homeboyz imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Nairobi United ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 43% kwa Kakamega Homeboyz nyumbani na 63% kwa Nairobi United ugenini. Kakamega Homeboyz imefunga wastani wa mabao 0.80 na kuruhusu 1.20, huku Nairobi United ikifunga 1.40 na kuruhusu 1.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Kakamega Homeboyz ipo nafasi ya 6 ikiwa na alama 49 baada ya mechi 34, huku Nairobi United ikiwa nafasi ya 4 na alama 53 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 35%, sare 26% na ushindi wa ugenini 39%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Nairobi United kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Kakamega Homeboyz 0 wins, Nairobi United 0 wins, 1 draws in last 1 meetings.
Result check

Ushindi

Actual result: 0-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Kakamega Homeboyz dhidi ya Nairobi United

Utabiri wa mechi ya Kakamega Homeboyz dhidi ya Nairobi United ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Nairobi United kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Kakamega Homeboyz una uwezekano wa 35%, sare 26%, na ushindi wa Nairobi United 39%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe