Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Austria Vienna dhidi ya Beitar Jerusalem

UEFA Conference League · Alh, 13 Ago, 21:30 · Generali Arena, Vienna

Updated Sun, Oct 18, 2026 12:07 EAT
UEFA Conference League logo UEFA Conference League Kipigo
Austria Vienna Austria Vienna logo
1-2
Beitar Jerusalem logo Beitar Jerusalem
Baada ya Penati 3RD QUALIFYING ROUND Generali Arena
144%Nyumbani X20%Sare 236%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 44%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Austria Vienna dhidi ya Beitar Jerusalem

Chaguo KuuUshindi wa Austria Vienna
Matokeo Yanayotabiriwa2-1
Muda wa kuanzaAlh, 13 Ago, 21:30
Uhakika44%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Aug 1, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Austria Vienna imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Beitar Jerusalem ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 67% kwa Austria Vienna nyumbani na 67% kwa Beitar Jerusalem ugenini. Austria Vienna imefunga wastani wa mabao 3.00 na kuruhusu 0.86, huku Beitar Jerusalem ikifunga 2.17 na kuruhusu 1.67 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 20% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Austria Vienna kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Austria Vienna

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-1 Confidence: Low · 44% ★★☆☆☆
Ushindi wa Austria Vienna44%
Sare20%
Ushindi wa Beitar Jerusalem36%
Over 2.5 Goals Ndiyo 82% probability Actual: 3 goals · Won
Timu Zote Kufunga Ndiyo 55% probability Actual: Yes · Won
Matokeo Sahihi 2-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 44% Final score: 1-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Austria ViennaW W W D LAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Beitar JerusalemL W W L WAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini67% / 67%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao3.00 - 2.17Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Mwenendo wa Wachezaji7.93 / -Wastani wa Viwango vya Wachezaji Bora

Sababu ya Utabiri

Austria Vienna imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Beitar Jerusalem ikishinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 67% kwa Austria Vienna nyumbani na 67% kwa Beitar Jerusalem ugenini. Austria Vienna imefunga wastani wa mabao 3.00 na kuruhusu 0.86, huku Beitar Jerusalem ikifunga 2.17 na kuruhusu 1.67 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 44%, sare 20% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Austria Vienna kwa kiwango cha uhakika cha 44%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-2 · Outcome: Ushindi wa Away

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Austria Vienna dhidi ya Beitar Jerusalem

Utabiri wa mechi ya Austria Vienna dhidi ya Beitar Jerusalem ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Austria Vienna kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-1 na uhakika wa 44%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Austria Vienna una uwezekano wa 44%, sare 20%, na ushindi wa Beitar Jerusalem 36%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe