Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Shkendija dhidi ya Hibernian

UEFA Conference League · Alh, 13 Ago, 21:00 · National Arena Toshe Proeski, Skopje

Updated Sat, Oct 24, 2026 19:07 EAT
UEFA Conference League logo UEFA Conference League Kipigo
Shkendija Shkendija logo
0-0
Hibernian logo Hibernian
Muda Kamili 3RD QUALIFYING ROUND National Arena Toshe Proeski
153%Nyumbani X21%Sare 226%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 53%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Shkendija dhidi ya Hibernian

Chaguo KuuUshindi wa Shkendija
Matokeo Yanayotabiriwa2-0
Muda wa kuanzaAlh, 13 Ago, 21:00
Uhakika53%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Sat, Aug 1, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Shkendija imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Hibernian ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa Shkendija nyumbani na 25% kwa Hibernian ugenini. Shkendija imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.00, huku Hibernian ikifunga 1.63 na kuruhusu 1.75 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 21% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Shkendija kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Shkendija

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 2-0 Confidence: Low · 53% ★★★☆☆
Ushindi wa Shkendija53%
Sare21%
Ushindi wa Hibernian26%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Actual: 0 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 48% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 2-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 53% Final score: 0-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa ShkendijaW W L W WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa HibernianW L D L LAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini70% / 25%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.63Wastani wa Mabao Yaliyofungwa

Sababu ya Utabiri

Shkendija imeshinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Hibernian ikishinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 70% kwa Shkendija nyumbani na 25% kwa Hibernian ugenini. Shkendija imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.00, huku Hibernian ikifunga 1.63 na kuruhusu 1.75 katika mechi za hivi karibuni. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 53%, sare 21% na ushindi wa ugenini 26%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Shkendija kwa kiwango cha uhakika cha 53%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 0-0 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Shkendija dhidi ya Hibernian

Utabiri wa mechi ya Shkendija dhidi ya Hibernian ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Shkendija kwa matokeo yanayotabiriwa ya 2-0 na uhakika wa 53%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Shkendija una uwezekano wa 53%, sare 21%, na ushindi wa Hibernian 26%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe