Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya KCB dhidi ya APS Bomet

Sportpesa Premier League · Jnne, 16 Des, 16:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Sportpesa Premier League logo Sportpesa Premier League Kipigo
KCB KCB logo
4-2
APS Bomet logo APS Bomet
Muda Kamili Siku ya Mechi 14 Ulinzi Sports Complex
136%Nyumbani X22%Sare 241%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za KCB dhidi ya APS Bomet

Chaguo KuuUshindi wa APS Bomet
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJnne, 16 Des, 16:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

KCB imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku APS Bomet ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa KCB nyumbani na 50% kwa APS Bomet ugenini. KCB imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku APS Bomet ikifunga 1.30 na kuruhusu 0.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, KCB ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 48 baada ya mechi 34, huku APS Bomet ikiwa nafasi ya 10 na alama 44 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 22% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa APS Bomet kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa APS Bomet

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa KCB36%
Sare22%
Ushindi wa APS Bomet41%
Over 2.5 Goals Hapana 46% probability Actual: 6 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 30% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 4-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 4-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa KCBW D L W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa APS BometL D D W WAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 50%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 1.30Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 10Alama 48 dhidi ya alama 44

Sababu ya Utabiri

KCB imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku APS Bomet ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa KCB nyumbani na 50% kwa APS Bomet ugenini. KCB imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku APS Bomet ikifunga 1.30 na kuruhusu 0.30 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, KCB ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 48 baada ya mechi 34, huku APS Bomet ikiwa nafasi ya 10 na alama 44 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 22% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa APS Bomet kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

KCB 0 wins, APS Bomet 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 4-2 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya KCB dhidi ya APS Bomet

Utabiri wa mechi ya KCB dhidi ya APS Bomet ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa APS Bomet kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa KCB una uwezekano wa 36%, sare 22%, na ushindi wa APS Bomet 41%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe