Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Everton dhidi ya Ipswich

Premier League · Jmos, 19 Sep, 17:00 · Hill Dickinson Stadium, Liverpool

Updated Wed, Sep 30, 2026 09:07 EAT
Premier League logo Premier League Kipigo
Everton Everton logo
1-0
Ipswich logo Ipswich
Muda Kamili Siku ya Mechi 5 Hill Dickinson Stadium
132%Nyumbani X26%Sare 242%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 42%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Everton dhidi ya Ipswich

Chaguo KuuUshindi wa Ipswich
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 19 Sep, 17:00
Uhakika42%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Aug 20, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Everton imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ipswich ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Everton nyumbani na 43% kwa Ipswich ugenini. Everton imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.70, huku Ipswich ikifunga 1.60 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Everton ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Ipswich ikiwa nafasi ya 15 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 26% na ushindi wa ugenini 42%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ipswich kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Ipswich

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 42% ★★☆☆☆
Ushindi wa Everton32%
Sare26%
Ushindi wa Ipswich42%
Over 2.5 Goals Hapana 81% probability Actual: 1 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 1-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 42% Final score: 1-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa EvertonL L D D LAlama 2 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa IpswichW D D W DAlama 9 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 43%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.60Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo4 / 15Alama 0 dhidi ya alama 0

Sababu ya Utabiri

Everton imeshinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ipswich ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa Everton nyumbani na 43% kwa Ipswich ugenini. Everton imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.70, huku Ipswich ikifunga 1.60 na kuruhusu 0.90 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Everton ipo nafasi ya 4 ikiwa na alama 0 baada ya mechi 0, huku Ipswich ikiwa nafasi ya 15 na alama 0 baada ya mechi 0. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 32%, sare 26% na ushindi wa ugenini 42%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Ipswich kwa kiwango cha uhakika cha 42%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 1-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Everton dhidi ya Ipswich

Utabiri wa mechi ya Everton dhidi ya Ipswich ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Ipswich kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 42%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Everton una uwezekano wa 32%, sare 26%, na ushindi wa Ipswich 42%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe