Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Everton dhidi ya Liverpool

Premier League · Jpl, 29 Nov, 15:00

Updated Sat, Oct 24, 2026 00:00 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Everton Everton logo
vs
Liverpool logo Liverpool
Ijayo Siku ya Mechi 12 Hill Dickinson Stadium
133%Nyumbani X19%Sare 247%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 47%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Everton dhidi ya Liverpool

Chaguo KuuUshindi wa Liverpool
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJpl, 29 Nov, 15:00
Uhakika47%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Everton imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Liverpool ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Everton nyumbani na 83% kwa Liverpool ugenini. Everton imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 0.80, huku Liverpool ikifunga 2.20 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Everton ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 10 baada ya mechi 7, huku Liverpool ikiwa nafasi ya 4 na alama 13 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 19% na ushindi wa ugenini 47%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Liverpool

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 47% ★★☆☆☆
Ushindi wa Everton33%
Sare19%
Ushindi wa Liverpool47%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 45% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 47% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa EvertonL D W W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LiverpoolW W W L WAlama 12 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini44% / 83%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 2.20Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo8 / 4Alama 10 dhidi ya alama 13

Sababu ya Utabiri

Everton imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Liverpool ikishinda mechi 4 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 44% kwa Everton nyumbani na 83% kwa Liverpool ugenini. Everton imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 0.80, huku Liverpool ikifunga 2.20 na kuruhusu 1.40 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Everton ipo nafasi ya 8 ikiwa na alama 10 baada ya mechi 7, huku Liverpool ikiwa nafasi ya 4 na alama 13 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 33%, sare 19% na ushindi wa ugenini 47%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Liverpool kwa kiwango cha uhakika cha 47%.

Everton 0 wins, Liverpool 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Everton dhidi ya Liverpool

Utabiri wa mechi ya Everton dhidi ya Liverpool ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Liverpool kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 47%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Everton una uwezekano wa 33%, sare 19%, na ushindi wa Liverpool 47%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe