Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya KCB dhidi ya Kenya Police FC

Sportpesa Premier League · Ijm, 9 Jan, 15:00

Updated Sun, Oct 18, 2026 00:00 EAT
Sportpesa Premier League logo Sportpesa Premier League Kipigo
KCB KCB logo
0-0
Kenya Police FC logo Kenya Police FC
Muda Kamili Siku ya Mechi 16 Ulinzi Sports Complex
141%Nyumbani X25%Sare 234%Ugenini
Kituo cha Mechi Confidence 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za KCB dhidi ya Kenya Police FC

Chaguo KuuUshindi wa KCB
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaIjm, 9 Jan, 15:00
Uhakika41%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

KCB imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Kenya Police FC ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa KCB nyumbani na 30% kwa Kenya Police FC ugenini. KCB imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku Kenya Police FC ikifunga 0.80 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, KCB ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 48 baada ya mechi 34, huku Kenya Police FC ikiwa nafasi ya 3 na alama 55 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa KCB kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa KCB

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa KCB41%
Sare25%
Ushindi wa Kenya Police FC34%
Over 2.5 Goals Hapana 66% probability Actual: 0 goals · Won
Timu Zote Kufunga Hapana 50% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 0-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 0-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa KCBW D L W WAlama 10 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa Kenya Police FCD L D D DAlama 4 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini40% / 30%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.00 - 0.80Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo7 / 3Alama 48 dhidi ya alama 55

Sababu ya Utabiri

KCB imeshinda mechi 3 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Kenya Police FC ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 40% kwa KCB nyumbani na 30% kwa Kenya Police FC ugenini. KCB imefunga wastani wa mabao 1.00 na kuruhusu 1.00, huku Kenya Police FC ikifunga 0.80 na kuruhusu 0.70 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, KCB ipo nafasi ya 7 ikiwa na alama 48 baada ya mechi 34, huku Kenya Police FC ikiwa nafasi ya 3 na alama 55 baada ya mechi 34. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 41%, sare 25% na ushindi wa ugenini 34%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa KCB kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

KCB 0 wins, Kenya Police FC 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Result check

Kipigo

Actual result: 0-0 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya KCB dhidi ya Kenya Police FC

Utabiri wa mechi ya KCB dhidi ya Kenya Police FC ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa KCB kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa KCB una uwezekano wa 41%, sare 25%, na ushindi wa Kenya Police FC 34%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe