Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Fulham dhidi ya Ipswich

Premier League · Jmos, 8 Mei, 17:00

Updated Mon, Oct 19, 2026 00:00 EAT
Premier League logo Premier League Inasubiri
Fulham Fulham logo
vs
Ipswich logo Ipswich
Ijayo Siku ya Mechi 35 Craven Cottage
139%Nyumbani X25%Sare 236%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 39%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Fulham dhidi ya Ipswich

Chaguo KuuUshindi wa Fulham
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJmos, 8 Mei, 17:00
Uhakika39%
Kumbukumbu ya Utabiri wa Baadaye Haiwezekani kuthibitisha kwamba utabiri huu ulichapishwa kabla ya mechi kuanza; kwa hiyo umeondolewa kwenye faharasa za utafutaji na ramani za tovuti za utabiri.

Fulham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ipswich ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 56% kwa Fulham nyumbani na 40% kwa Ipswich ugenini. Fulham imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.20, huku Ipswich ikifunga 1.90 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Fulham ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 7, huku Ipswich ikiwa nafasi ya 10 na alama 9 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 25% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Fulham kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Fulham

Inasubiri
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 39% ★★☆☆☆
Ushindi wa Fulham39%
Sare25%
Ushindi wa Ipswich36%
Over 2.5 Goals Hapana 82% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Timu Zote Kufunga Hapana 60% probability Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Inasubiri Matokeo ya Mwisho
Uhakika wa Mfumo Chini 39% Inasubiri Muda Kamili
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa FulhamW L D W DAlama 8 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa IpswichL W L L WAlama 6 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini56% / 40%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.50 - 1.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo17 / 10Alama 5 dhidi ya alama 9

Sababu ya Utabiri

Fulham imeshinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Ipswich ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 56% kwa Fulham nyumbani na 40% kwa Ipswich ugenini. Fulham imefunga wastani wa mabao 1.50 na kuruhusu 1.20, huku Ipswich ikifunga 1.90 na kuruhusu 2.00 katika mechi za hivi karibuni. Mfano wa mechi za ana kwa ana unajumuishwa katika uchambuzi wa utabiri. Katika msimamo wa ligi, Fulham ipo nafasi ya 17 ikiwa na alama 5 baada ya mechi 7, huku Ipswich ikiwa nafasi ya 10 na alama 9 baada ya mechi 7. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 39%, sare 25% na ushindi wa ugenini 36%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Fulham kwa kiwango cha uhakika cha 39%.

Fulham 0 wins, Ipswich 1 wins, 0 draws in last 1 meetings.
Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Fulham dhidi ya Ipswich

Utabiri wa mechi ya Fulham dhidi ya Ipswich ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Fulham kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 39%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Fulham una uwezekano wa 39%, sare 25%, na ushindi wa Ipswich 36%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe