Dynamo Dresden logo
Soka la Ujerumani

Dynamo Dresden

Msimamo wa Sasa

7Wachezaji Wanaofuatiliwa …Mechi …Msimamo wa Sasa …Alama
Kuhusu

Kuhusu Dynamo Dresden

Dynamo Dresden ni klabu ya soka kutoka Ujerumani. Jiji lake la nyumbani lililorekodiwa ni Dresden. Uwanja wa nyumbani: Rudolf-Harbig-Stadion.

Kikosi cha sasa hapa chini kina 7 wachezaji wanaofuatiliwa; fungua wasifu wa kila mchezaji kwa takwimu na rekodi za taaluma.

Dynamo Dresden ina taarifa kwenye Kisure Sports kuhusu kikosi, ratiba, matokeo, uhamisho na msimamo. Maelezo hapa chini yametokana na rekodi ya klabu iliyohifadhiwa; fungua mashindano au uwanja uliounganishwa kwa taarifa zaidi.

Uwanja

Rudolf-Harbig-Stadion

Jiji

Dresden

Uwezo wa Watazamaji

32,066

Nchi

Ujerumani

Kocha

M. Walpurgis

Tazama Wasifu
Tangazo
Kikosi

Dynamo Dresden - Wachezaji

Nenda kwenye Ratiba
Soko

Historia ya Uhamisho

Fungua Kituo cha Uhamisho
Mechi

Dynamo Dresden - Ratiba na Matokeo

No fixtures are available for Dynamo Dresden yet.
Habari

Makala za Dynamo Dresden

Bado hakuna makala za hivi karibuni za Dynamo Dresden.
Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe