Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Sheffield Utd dhidi ya Lincoln

Championship · Jmos, 10 Okt, 17:00 · Bramall Lane, Sheffield, England

Updated Sat, Oct 10, 2026 19:07 EAT
Championship logo Championship Kipigo
Sheffield Utd Sheffield Utd logo
3-0
Lincoln logo Lincoln
Muda Kamili Siku ya Mechi 9 Bramall Lane
131%Nyumbani X28%Sare 241%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 41%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Sheffield Utd dhidi ya Lincoln

Chaguo KuuUshindi wa Lincoln
Matokeo Yanayotabiriwa0-1
Muda wa kuanzaJmos, 10 Okt, 17:00
Uhakika41%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Sep 24, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Sheffield Utd imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lincoln ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Sheffield Utd nyumbani na 63% kwa Lincoln ugenini. Sheffield Utd imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.30, huku Lincoln ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Sheffield Utd ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 9 baada ya mechi 8, huku Lincoln ikiwa nafasi ya 12 na alama 11 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 28% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lincoln kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Lincoln

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 0-1 Confidence: Low · 41% ★★☆☆☆
Ushindi wa Sheffield Utd31%
Sare28%
Ushindi wa Lincoln41%
Over 2.5 Goals Hapana 72% probability Actual: 3 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 55% probability Actual: No · Won
Matokeo Sahihi 0-1 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 3-0 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 41% Final score: 3-0
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa Sheffield UtdL L L W LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa LincolnL W W L DAlama 7 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini25% / 63%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.10 - 1.10Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo18 / 12Alama 9 dhidi ya alama 11

Sababu ya Utabiri

Sheffield Utd imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Lincoln ikishinda mechi 2 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 25% kwa Sheffield Utd nyumbani na 63% kwa Lincoln ugenini. Sheffield Utd imefunga wastani wa mabao 1.10 na kuruhusu 1.30, huku Lincoln ikifunga 1.10 na kuruhusu 1.30 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Sheffield Utd ipo nafasi ya 18 ikiwa na alama 9 baada ya mechi 8, huku Lincoln ikiwa nafasi ya 12 na alama 11 baada ya mechi 8. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 31%, sare 28% na ushindi wa ugenini 41%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Lincoln kwa kiwango cha uhakika cha 41%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 3-0 · Outcome: Ushindi wa Home

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Sheffield Utd dhidi ya Lincoln

Utabiri wa mechi ya Sheffield Utd dhidi ya Lincoln ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Lincoln kwa matokeo yanayotabiriwa ya 0-1 na uhakika wa 41%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Sheffield Utd una uwezekano wa 31%, sare 28%, na ushindi wa Lincoln 41%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe