Utabiri wa Mechi

Utabiri wa Mechi ya Burnley dhidi ya Charlton

Championship · Jnne, 13 Okt, 21:45 · Turf Moor, Burnley, England

Updated Wed, Oct 14, 2026 00:07 EAT
Championship logo Championship Kipigo
Burnley Burnley logo
2-2
Charlton logo Charlton
Muda Kamili Siku ya Mechi 10 Turf Moor
136%Nyumbani X34%Sare 231%Ugenini
Kituo cha Mechi Kiwango cha Uhakika 36%
Muhtasari wa Utabiri

Taarifa Muhimu za Burnley dhidi ya Charlton

Chaguo KuuUshindi wa Burnley
Matokeo Yanayotabiriwa1-0
Muda wa kuanzaJnne, 13 Okt, 21:45
Uhakika36%
Original forecast published before kick-off This saved prediction existed before the match · Published Thu, Sep 24, 2026 00:00 EAT. The original tip is preserved beside the verified final result.

Burnley imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Charlton ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Burnley nyumbani na 29% kwa Charlton ugenini. Burnley imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.70, huku Charlton ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Burnley ipo nafasi ya 22 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 9, huku Charlton ikiwa nafasi ya 12 na alama 13 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 34% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Burnley kwa kiwango cha uhakika cha 36%.

Utabiri wa Mechi

Ushindi wa Burnley

Kipigo
Matokeo Yanayotabiriwa 1-0 Confidence: Low · 36% ★★☆☆☆
Ushindi wa Burnley36%
Sare34%
Ushindi wa Charlton31%
Over 2.5 Goals Hapana 79% probability Actual: 4 goals · Lost
Timu Zote Kufunga Hapana 70% probability Actual: Yes · Lost
Matokeo Sahihi 1-0 Utabiri wa Matokeo Sahihi Actual: 2-2 · Lost
Uhakika wa Mfumo Chini 36% Final score: 2-2
Uchambuzi wa Mwenendo

Kwa Nini Utabiri Huu?

Mwenendo wa BurnleyW D L D LAlama 5 katika mechi tano za mwisho
Mwenendo wa CharltonD L D D LAlama 3 katika mechi tano za mwisho
Nguvu ya Nyumbani na Ugenini4% / 29%Mwenendo wa Uwanja Katika Data Iliyopo
Takwimu za Mabao1.30 - 0.90Wastani wa Mabao Yaliyofungwa
Nafasi kwenye Msimamo22 / 12Alama 7 dhidi ya alama 13

Sababu ya Utabiri

Burnley imeshinda mechi 1 kati ya 5 za mwisho zilizorekodiwa, huku Charlton ikishinda mechi 0 kati ya 5 za mwisho. Takwimu za nyumbani na ugenini zinaonyesha kiwango cha ushindi cha 4% kwa Burnley nyumbani na 29% kwa Charlton ugenini. Burnley imefunga wastani wa mabao 1.30 na kuruhusu 1.70, huku Charlton ikifunga 0.90 na kuruhusu 1.60 katika mechi za hivi karibuni. Katika msimamo wa ligi, Burnley ipo nafasi ya 22 ikiwa na alama 7 baada ya mechi 9, huku Charlton ikiwa nafasi ya 12 na alama 13 baada ya mechi 9. Mfumo wa Kisure unatumia mwenendo, takwimu za nyumbani na ugenini, mabao, mechi za ana kwa ana, msimamo na taarifa za wachezaji kukadiria uwezekano wa matokeo ya 1X2: ushindi wa nyumbani 36%, sare 34% na ushindi wa ugenini 31%. Chaguo linalopendekezwa ni Ushindi wa Burnley kwa kiwango cha uhakika cha 36%.

Hakuna rekodi ya moja kwa moja ya mechi za timu hizi katika data iliyopo.
Result check

Kipigo

Original forecast published before kick-off. Actual result: 2-2 · Outcome: Sare

Mwongozo wa Utabiri

Maswali kuhusu mechi ya Burnley dhidi ya Charlton

Utabiri wa mechi ya Burnley dhidi ya Charlton ni upi?

Mfumo wa Kisure Sports unapendekeza Ushindi wa Burnley kwa matokeo yanayotabiriwa ya 1-0 na uhakika wa 36%.

Uwezekano wa matokeo ya mechi ni upi?

Ushindi wa Burnley una uwezekano wa 36%, sare 34%, na ushindi wa Charlton 31%.

Ni data gani iliyotumika kwenye utabiri huu?

Utabiri huu unatumia mwenendo wa hivi karibuni, matokeo ya nyumbani na ugenini, mabao, rekodi za ana kwa ana, msimamo na takwimu za wachezaji zilizohifadhiwa. Utabiri ni wa taarifa pekee na hauhakikishi matokeo.

Chaneli ya YouTube

Tazama muhtasari wa mechi, uchambuzi na habari muhimu mahali pamoja.

Tazama matukio bora ya video katika sehemu rahisi kupatikana bila kujaza sehemu ya chini ya ukurasa.

Jiandikishe